Park Jung Soo Vietnamese Fansite
Chào mừng bạn đến với Leeteuk ' family .
Nếu bạn chưa Có tài khoàn hãy đăng nhập và tham gia với chúng tôi ^^~
Chào mừng bạn đến với Leeteuk ' family .
Nếu bạn chưa Có tài khoàn hãy đăng nhập và tham gia với chúng tôi ^^~
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Park Jung Soo Vietnamese Fansite ~ Angel Wings Forum

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpMC Teukie is back ~~~~ 0.667163001246606727MC Teukie is back ~~~~ 0.699614001246606725

MC Teukie is back ~~~~

Go down 
Tác giảThông điệp
chinsu

chinsu

Anwi Won : 33

MC Teukie is back ~~~~ Empty
Bài gửiTiêu đề: MC Teukie is back ~~~~   MC Teukie is back ~~~~ EmptyFri Jul 03, 2009 8:28 am

MC Teukie is back ~~~~

QUOTE:
Vào ngày 1/11 sẽ có Mnet’s ‘Bachelor Dates’ ở đó Leeteuk sẽ làm MC.Teuk đã lo lắng nhưng rồi anh ấy hạnh phúc với việc khắc axit ‘Professional Dating MC’.

Mnet’s ‘Lovefighter’ and the MBC Dramanet ‘Boom Up’ làm theo bởi "Bachelor Dates" tất cả sự bí ẩn hẹn hò với bạn gái cùng chủ đề và Leeteuk làm MC .Anh ấy nói " Tôi thích đầu đề ‘Bachelor Dates’ Tôi có được vai trò là người mai mối vì vậy tôi cảm thấy vui vẻ với chủ đề này".

Lúc Teuk bắt đầu thu âm,anh ấy chỉ dẫn cho những người nổi tiếng,hiện tại một công việc khó khăn, rất tốt và nhóm thu âm và những người cùng làm việc đã khen ngợi anh ấy nhiều cho sự cố gắng và giỏi giang của 1 MC

Anh ấy nói:"Tôi thực sự thích công việc làm MC hiện tại .Khi tôi tự tay làm được,tôi nghe được nhiều lời khen ngợi để tôi thấy tốt.Bất cứ lúc nào tôi đi,tôi nhìn thấy nhiều và thật nhiều fan ở chương trình của tôi,và tôi nghĩ tôi tăng thêm rất nhiều fan nam và kể cả đám đông con trai.Tôi nghĩ đến nó bởi vì nhiều chương trình của tôi bày tỏ những điều nam giới nghĩ,bằng cách nào đó những người đàn ông cảm thấy tốt như những người phụ nữ".Anh ấy không thể che giấu sự nhiệt tình của mình.

Anh ấy tiếp tục:"Tôi nghĩ dù cho không thể có những ngày tháng đẹp của mình,thì mọi người có thể cho bạn những lời khuyên về chuyện hẹn hò.Tôi sử dụng nhiều kiến thức từ mọi người xung quanh tôi và trong lịch sử hẹn hò bạn gái của tôi có sự giúp đỡ của người khác.Tôi nghĩ tôi sẽ đọc những quyển sách liên quan đến tình yêu".Anh ấy nói phương pháp hẹn hò tốt nhất là "tấn công và cuốn hút".

Anh ấy còn nói:"Rõ ràng là bạn thích người nào đó,điều đó không có nghĩa là bạn nên làm như ý muốn của họ.Bạn cần có một kế hoạch.Bạn có thể bày tỏ với họ lúc họ chỉ có một mình vì bạn chân thành và bạn có thể chắc chắn rằng họ biết bạn sẽ không chờ đợi mãi mãi" và"những khách mời phái mạnh chúng ta đều đúng khi yêu.Như chính tôi,tôi sẽ cố gắng dạy họ phương pháp hẹn hò tốt nhất và cố gắng trở thành bác sĩ hẹn hò".Anh ấy hứa với tư cách 1 MC.

Chương trình sẽ được phát vào ngày 1 tháng 11.

p/s:Teuk làm MC
Một số điều Teuk nói cũng có thể giúp cho 1 số bạn nữ
Sr vì có 1 số từ bị ngắt vì phải xuống dòng mong mn thông cảm
@ Mic: Em post thêm mí new thì có đc duyệt ko ah?

Cre: ELF
Trans Vietnamese :hyomun@SJWL

MC Teukie is back ~~~~
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» “Kẹo đắng” Lee Teuk-sẽ có 1 thiên thần khác thay E.L.F yêu anh!
» e.l.f iu teukie
» mem moi chao ca? nha >_*.iu teukie